Online Instagram Content ViewerStalkture
  1. Homepage
  2. burudanindomahalapake

#burudanindomahalapake hashtag

Posts attached with hashtag: #burudanindomahalapake

Evance Haule. (@mc_ejo) Instagram Profile Photomc_ejo

Evance Haule.

 image by Evance Haule. (@mc_ejo) with caption : "💥Ladies and gentleman 
Its moment to celebrate new couple in town
💕ALEX + OLIVER = LOVE ❤💖
Its perfect time to announce " - 1899708819376559970
ReportShareDownload044

💥Ladies and gentleman Its moment to celebrate new couple in town 💕ALEX + OLIVER = LOVE ❤💖 Its perfect time to announce that, they are OFFICIALLY Mr & Mrs ALEX GAMUYA #burudanindomahalapake

Evance Haule. (@mc_ejo) Instagram Profile Photomc_ejo

Evance Haule.

 image by Evance Haule. (@mc_ejo) with caption : "All the way from Ifakara
#AlexwedsOliver
#bethlehemhall
Vibe kama loteeeee.....
#watapatatabusana 
#shereheyenyeviwango " - 1899679919196008163
ReportShareDownload470

All the way from Ifakara Vibe kama loteeeee..... #burudanindomahalapake

makame 🔴 (@makame_symon) Instagram Profile Photomakame_symon

makame 🔴

ReportShareDownload011

tupate #burudanindomahalapake tbt 2005 io👀👀🇯🇲

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photostorynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

Habar wapenzi wa simulizi kwa hakika nafurahi kwa uwepo na support yenu. Hivyo bhasi nikiungana na @roryatv nimeamua kuwaletea kipindi cha simulizi zetu ambacho nitakuwa nikiwapatia simulizi tamu za kusisimua,kuburudisha na kuelimisha kwa simulizi za Mapenzi, maisha na uchawi... UNAANZAJE KUPITWA SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL LINK ON MY BIO N @roryatv #BURUDANINDOMAHALAPAKE

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photostorynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Story: PENZI LA MATESO 47

Mwandishi: DEUS WA MASTORY ....baada ya anitha kufanya jaribio alilotaka kufanya. Aliona akij" at Dar es Salaam, Tanzania - 1829723596610556799

Story: PENZI LA MATESO 47 Mwandishi: DEUS WA MASTORY ....baada ya anitha kufanya jaribio alilotaka kufanya. Aliona akijutia tu kwa kumpa uchi wake Davis na kuapa kupambana na dada yake mbaka ampate pia shemeji yake.Davis alijiongelesha moyoni mwake bila kujua anitha nae alikua anawaza yake. Kilipita kimya kidogo ndipo anitha alipoamua kukata ukimya ule "Asante sana naomba nilale sasa" Davis alikua anitha kamshukuru kwa penzi alilopata laiti kama angejua asante ile alipewa kwa sababu gani cjui angejisikiaje. "Asante mi pia nimefurah nakupenda sana anitha" Ndivo ilivo watu wasiojua kupenda hua na maneno mengi sana mdomoni kidogo tu atakwambia nakupenda nakupenda kila mda nakupenda ila vitendo hakuna. Anitha alitikisa kichwa tu na kupisha davis apite. Kweli asiyejua hajui tu davis aliinuka na kutoka kama katoka chooni. "Kweli huyuuu hajui kitu kabisaaaa mwenzie shemeji hapa alinipiga busu kidogo ndipo akaondoka huyu kasepa tu bila hata kunitakia ucku mwema" Aliongea anitha huku akipanda kitandani kulala hakutaka hata kuoga "Pumbavu kweli na umekula Mara hiyohiyo moja hupat tena" Asubuhi kama kawaida kila Mtu akiwa anawah katika mambo yake. Anitha aliamka na kujiandaa mapema mapema hakutaka hata kuonana na davis. Alifunga mlango wake safari ilianza kuelekea kwa dada yake. Kuwahi kwake ndiko kulikomponza. Alifika na kukuta mlango uko wazi ila dada yske na shemeji yake walionekana kua chumbani bado. Aliingia kams kawaida na kutaka kumuita dada yake ila kabla hajafanya hivyo alishtuka kusikia miguno. Alibaki kaganda kuckiliza vizur miguno ya nini asubuhi yote ile. Kumbe dada ake alikua akipewa raha chumbani. Mwili wa anitha ulisisimka sana na kujikuta kajawa na wivu sana. Uvumilivu ulimshinda taratibu alipiga hatua za kunyata kusogelea mlango wa chumba kile walichokua dada yake na shemeji yake wakipeana mambo. Chuoni davis akiwa na wenzie hakua na story nyingine zaidi ya kucmulia yaliyomkuta Jana ucku "Ase sikuamin mtoto kunipa mambo gafra vile na ni mtam balaa nyie acheni tu" Ndivo ilivo kwa wanaume wengi wasiojielewa. #burudanindomahalapake

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photostorynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Story: PENZI LA MATESO 46  Hatasikia kitu wala kuona kitu kingine kwa mtu wake ye atajali ashapenda basi.
Upande wa anit" at Dar es Salaam, Tanzania - 1829219070073775577

Story: PENZI LA MATESO 46 Hatasikia kitu wala kuona kitu kingine kwa mtu wake ye atajali ashapenda basi. Upande wa anitha akiwa kajilaza kitandani kwke akiwa kashasahau kua alimuahidi davis kumfuata ucKu ndio kwanza alikua akiwaza mambo yake "Mmmh daDa anafaidi saizi kwa kua kitanda kimoja na yule mwanaume nataman kama ndio ningekua mimi" Akiwa anawaza hayo mara mlango uligongwa. Ndipo alipoKumbuka kua alimwambia davis amfuate ucku. Aliinuka huku akijifunga khanga yake vizur na kwenda kufungua mlango. Davis aliingia na moja kwa moja alinyoosha kukaa kitandani. "Sasa ngoja nipime je ni kweli wanaume wote wapo sawa? Haiwezekan nimpende mwanaume wa dada yangu" Aliongea anitha kimoyomoyo huku akienda nae kukaa kitandani. Upande mmoja wa khanga aliuacha wazi na kufanya paja lote kua nje na kama davis angelikua na macho ya wizi kama yangu basi angeona hadi tunda maana anitha hakuvaa kitu ndani zaidi ya ile khanga tu. Davis alijikuta kua katika wakat mgumu na kubaki kukuna kichwa tu. "Ongea nakuckiliza davis" Anitha alimshtua na kiume davis aliongea "Sawa nimekuja kama ulivokua umeniambia" Anitha alishusha pumzi mzito kabla ya kusema "Hivi hapa tulivokaa hivi bado hujagundua kitu hebu sogea nikupe jibu lako" Cjui anitha ule ijasiri alitolea wapi cku ile. Davis alijivuta hadi karibu na anitha na kushtuka akikumbatiwa kwa nguvu. Moyo wa davis ulilipuka kwa furaha bila kujua mwenzie yupo kwenye majaribu ndio maana hakutoa tamko la mdomo kua kampenda. Walianza kurupushani palepale davis akiw haamin kama kweli anaelekea kula tunda la anitha. Haraka alimnyanyua anitha na kumlaza vizur kisha alianz kusaula nguo zake. Anitha nae alijichanua akijua mambo anayoenda kufanyiwa ni mazito. Alishangaa davis kamtukia tu na kushika dudu yake moja kwa moja akilazimisha kuingiza. "Haaa weee naumia bwana" Alilalamika anitha ila tayari dudu ilikua ndani na haraka davis alishaanza kupampu. Hakuna raha yoyte aliyopata anitha zaidi ya kuumia tu baadae sana kwa mbali ndio alihisi raha. #burudanindomahalapake

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photostorynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Story: PENZI LA MATESO 43  Huko barabarani mudi hauachia peda ilikua ni mguu na peda bila kuangalia mbele.  Alikunja kon" at Dar es Salaam, Tanzania - 1828438471545409384

Story: PENZI LA MATESO 43 Huko barabarani mudi hauachia peda ilikua ni mguu na peda bila kuangalia mbele. Alikunja kona moja na kumparamia mtoto wa watu aliyekua hajamuona. Kilichotokea pale ni beki si beki cjui ilikua ni nini ila kilio cha mtoto yule ndio kilichosikika. Mudi akiwa kadondokea mtaroni aliinuka haraka na kuangalia huku n kule mtoto alikua chini akilia. Alimuangalia haraka na kugundua alikua kaumia vibaya San mtoto yule. Nani abaki alitoka mbio huku akisukuma baskeli yake iliyokua imeharbika kidogo tu. Watu walisogelea pale kwa sababu ilikua ni uchochoron walimchelewa mudi ambaye alifanikiw kukimbia. Kati ya watu waliofika pale japo walichelew alikua ni mke wake. Chiku akiwa kaongozana na anitha walifika pale na kushangaa lile tukio. Maskini mtoto wa watu alikua kavunjika mkono wa kulia. Alichokua anadai mtoto yule baada ya kuulizwa alisema kagongwa na baskeli. "Kweli kuna watu wana laana yaani wanamgonga mtoto kama huyu afu anakimbia alaanike zaidi huko aliko" Wengi walimlaani sana yule aliyemgonga yule mtoto anitha na chiku walisikiliza tu na wao kusikitika kweli kwa kuona vile. Safari ya mudi ilikua ni kurudisha baskeli ya watu kwNza "Vipi mbona hivyo baskeli ipo hivi afu we mwenyewe hueleweki cjui ulitumbukia wapi" "We tengeneza baskeli yako afu utanambia umetumia sh ngapi nikirudi ndio nitawaambia kilichonikuta saizi niacheni kwanza" Aliongea huku akiondoka. Huku nyuma vicheko tu ndivo vilivyosikika maana alichekesha suruali ilikua haiangaliki na wala haitazamiki kama ni suruali kweli au ni sketi. "Hahaaa baba leo umeona cha moto umefumaniwa nini" Waliongea huku wakiwa hawana mbavu kwa kucheka nusu wamwage meno yao chini. Mudi hakuwasikiliza alitafta vichochoro kuwahi nyumbani kabla mkewe hajarudi. Njiani anitha na chiku walizidi kutembea huku wakiendelea kuongelea lile tukio la mtoto kugongwa. "Yaani ningemjua yule aliyemgonga yule mtoto hata matuc angekula maana kamuumiza sio kidogo" "Ndio hivyo kakimbia ila watu wengine wana nini cjui utakuta ni mtu mzima na akili zake tu" Waliongea bila kujua wanamzungumzia mudi bila kujijua. #burudanindomahalapake

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photostorynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Story: PENZI LA MATESO 41

Mwandishi: DEUS WA MASTORY

Chiku alichomwambia ni yupo peke yake akifanya kazi ndogo2 tu hak" at Dar es Salaam, Tanzania - 1827687476120782848

Story: PENZI LA MATESO 41 Mwandishi: DEUS WA MASTORY Chiku alichomwambia ni yupo peke yake akifanya kazi ndogo2 tu hakuwambia yuko njiani anaenda kwa mdogo wake maana alijua hatokawia kurudi. "Sawa mke wangu pole kwa kua peke yako mi nipo bize kweli leo huku cna hata mda wa kuchomoka hapa hata dakika moja" Aliongea mudi na kukata cm. "Sasa huyu yupo nyumbani ngoja nichomoke Mara moja naenda kumcheki mdogo wake dakika moja najua atakua nyumbani tu kwa nini nijitese huku naweza kwenda" Aliongea mudi. Haraka aliazima baskeli chap na kuanza safari ya kwenda kwa Anita. Anitha bado alikua akimshangaa Davis hakumuelewa kabida ujio wake mle ndani. Davis nae alimwangalia anitha na kuona liwalo na liwe wacha afunguke tu kama alivokua kapanga "Anitha mi nina ombi moja kwanz natanguliza msamaha kama nitakachoongea kitakuudhi" "Usijali ongea tu mi nakuckiliza" Davis alijikoholesha kuweka koo vizur kisha alianza kufunguka. "Nimejikaza sana nimeshindwa kabisa naomba niseme ukweli nakupenda sana dada angu plzz naomba nielewe kwa hili" Kufika hapo anitha alitoa macho kama alikua haamini kile alichokua akiambiwa. Kisha alitabasam na kujifanya kama hajui kitu chochte kuhusu kupenda "Sawa unanipenda nami nakupenda maana binadam tunatakiwa kupendana" Hili jibu huwakasirisha wanaume wengi sana na kama wale wasioweza kukaza zaidi hujikuta wanaishia hapohapo. Davis hakukubali alikaza mbaka mwisho "Sawa licha ya kunipenda kama kaka na dada ila mi naomba tuwe wapenzi" Anitha alikaa kimya kama akifikiria kitu. Alikumbuka kitu haraka sana kua dada yake alisema anaweza kumtembelea alimuangalia davis akiwa kajiachia pale kifua wazi. Aliogopa sana kama dada yake angemkuta na davis ingekuaje na kuchanganya na yale maneno waliyokua wanaongea aliinuka haraka haraka na kuchungulia mlangoni akiamini dada yake alikua mlangoni pale akiwasikiliza. Baada ya kuona hakuna mtu alishusha pumzi nzito.... #burudanindomahalapake

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photostorynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

 Instagram Image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Story: PENZI LA MATESO 40  Mwandishi:  DEUS WA "Daaah huyu kaka kifua chake kinanifurahisha sana ngoja nami nikafue nion" at Dar es Salaam, Tanzania - 1827641260922147773

Story: PENZI LA MATESO 40 Mwandishi: DEUS WA "Daaah huyu kaka kifua chake kinanifurahisha sana ngoja nami nikafue nione zaidi" Alichukua nguo zake kidogo na kutoka Nazo. Walisalimiana na Davis vizur tu. Ubaya wa Davis alishazoea kukaa kifua wazi mida mingi akiwa nyumbani hivyo hakuona ubaya kabisa aliendelea na kAzi yake ya kufua bila kujali kitu. Anita akiwa kashanunua sabuni yake aligeukia upande mwingine kabisa "Ili asijue kua namchungulia ngoja nigeukie uku sasa" Alijisemea anitha akimgeuzia mgongo Davis bila kujua alikua anasababisha mitego kwa kijana wa watu. Kazi iliendelea anitha akipiga jicho la kuibia kumchungulia Davis huku Davis nae akipata wakat mgumu maana aliona wowowo la anitha vizur tu. "Daah huyu dada nae mbona ana majaribu sana khaa kunigeuzia kalio ndio nini" Aliwaza Davis moyoni mwake huku anitha nae akiwaza "Huyu kaka nae anamaksudi kweli Sasa kwa nini anafua kifua wazi hajui anatutega tu" Kila Mtu alijua mwenzie kafanya kusudi lengo amtege tu. Baada ya anitha kumaliza kufua aliingia chumbani kwake huku Davis nae akiwa chumbani kwake "Hivi uanaume wangu upo wapi mbona nadharaulika sana mbaka mtu anakuja kunioneshea kalio lake mmmh huyu atanizadhau sana sasa ngoja Leo najitoa mhanga liwalo na liwe tu" Alisema Davis akiwa chumbani kwake. Na hakutania tena akiwa kifua wazi vilevile alitoka hadi mlangoni kwa anitha. Aligonga na alitha alitoks kumsikiliza "Naomba tuingie ndani Nina maongezi kidogo nawe" Alisema Davis kwa kujiamin kweli. Anitha alibaki kumshangaa tu na kuamua kumpisha tu aingie. Davis bila kuchelewa aliingia haraka na kukaa kitandani. Nyumbani chiku alimaliza kazi zake na kuamua kutoka kwenda kwa mdogo wake "Nisije kukaa tu nyumbani kumbe Dogo kazidiwa kweli huko maana Leo cjamuelewa kabisa" Alipiga hatua zaidi kufuata nyumba akaayo anitha. Mudi akiwa katika mihangaiko yake aliona kama hawezi kabisa kwa Siku ile. Alimmisi sana anitha alitamani kumuona japo dakika moja tu. Alichofanya ni kutoa simu yake na kumpigia mkewe akijifanya kuulizia kama yupo pekeyake. #burudanindomahalapake